
Kwanciyar kwantar da hankali da kulawa inda kowane yaro da matasa suka kai ga gaskiyarsu
A Cocoon Kids muna biye da cikakken Child-Centre, keɓaɓɓen hanya, hanyar magana. Muna amfani da Ƙirƙirar Shawarwari da Ilimin Wasa don taimaka wa yara da matasa su bincika da fahimtar wahala, motsin rai, tunani da ƙalubalen rayuwa.
Tallafawa yara marasa galihu, matasa da iyalansu yana kusa da dukkan zukatanmu a Cocoon Kids. Ƙungiyarmu ta rayu-ƙwarewar rashin lahani, gidaje na zamantakewa da ACE, da kuma ilimin gida.
Yara, matasa da iyalansu sun gaya mana cewa yana taimaka mana mu ‘sami’ kuma mu fahimta.
Mu Ci gaban Yara ne, Haɗe-haɗe, Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙarfafa (ACEs) da Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru. Zaman mu yara ne da matasa ke jagoranta da kuma na mutum, amma kuma muna zana wasu hanyoyin warkewa da ƙwarewa don mafi kyawun tallafawa kowane yaro.


C aminci, ƙarfafawa da juriya - taimakon ainihin da kuke fitowa
O n ƙofar mu - ayyuka a cikin zuciyar al'ummarmu
C sadarwa da haɗin kai - yara, matasa da iyalansu a cibiyar
Ya mai alƙalami, mara yanke hukunci da maraba - sarari mai natsuwa da kulawa
O alkalami don ingantawa - girma da canzawa tare
Babu shinge - sarari inda kowane yaro da matasa suka kai ga haƙiƙanin yuwuwarsu

Ƙwarewa, Ƙwarewa & Ƙwararrun Ƙwararru

Bi hanyoyin haɗin yanar gizon da ke ƙasan shafin don gano ƙarin game da horon da muke samu a matsayin BAPT Play Therapists da Place2Be Counselors

Masters in Play Therapy - Jami'ar Roehampton
Horon mai ba da shawara na Place2Be
Mataimaka na Farko na Lafiyar Hankali
OU BACP Telehealth
Babban Asibitin Ormond St ret (GOSH) Lokaci don Wasa horo
PGCE Koyarwa & Matsayin ƙwararrun Malami a Firamare, shekaru 3-11 - Jami'ar Roehampton
Digiri na BA (Kwarai) a cikin Bukatun Musamman na Yara da Ilimi Mai Haɗawa, shekaru 0-25 - Jami'ar Kingston
Digiri na Gidauniya a Taimakawa Koyarwa da Koyo - Jami'ar Roehampton
Ana Shirin Koyarwa a Sashin Rayuwar Rayuwa (PTTLS)
Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Biritaniya (BAPT)
Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru (BACP)
15+ shekaru gwaninta na aiki tare da yara da matasa, shekaru 3-19 shekaru
Makarantar koyarwa da koyarwa, makarantar firamare da sakandare
Jagorar Dangantaka Mai Ba da Shawara da Wasa A Makarantun Firamare da Sakandare
Mashawarci da tsofaffin ɗalibai a Place2Be
Ma'aikacin Ƙwararrun Ƙwararrun Ayyukan Sa-kai a Babban Asibitin Ormond Street (GOSH)
NSPCC Babban Mataki na 4 Horon Kariya ga Ma'aikatan Lafiya Masu Suna ( Jagoran Tsaro da Aka Zayyana)
Cikakken Ingantaccen Sabunta DBS
Horowar Tsaro da ake sabunta akai-akai
Memba Ofishin Kwamishinan Watsa Labarai (ICO).
Inshorar sa
Babban & sabuntar yara da matasa akai-akai & lafiyar kwakwalwa CPD & takaddun shaida, gami da:
Cutar covid-19
Tashin hankali
Zagi
Sakaci
Abin da aka makala
ACE
PTSD & Complex Bakin ciki
Kashe kansa
Illar kai
Bacin rai
Bacin rai
Matsalar Cin Abinci
Damuwa
Mutism Zaɓaɓɓe
LGBTQIA+
Bambanci & Banbanci
ADD & ADHD
Autism
Hana
FGM
Layin gundumomi
Ci gaban Yara
Yin Aiki Tare da Matasa (na musamman)